Kềm bấm chết TOPTUL DAAY1A10
(Mã đặt hàng: 68047)
Xem tất cả
525
sản phẩm của thương hiệu
Toptul
Ứng dụng:
dùng để kẹp hoặc giữ chặt vật cần kẹp.
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Mua ngay
Giỏ hàng
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
DAAY1A10
Thương hiệu:
Toptul
Đơn vị tính:
Cái
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
1Kg
Mô tả chi tiết
Đang cập nhật nội dung
Tags:
Kềm bấm chết TOPTUL DAAY1A10
kem bam chet toptul daay1a10
daay1a10
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Kềm bấm chết toptul daay1a10
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
61 sản phẩm
Mã đặt hàng:42941
Kềm Bấm Chết 10 inch Tolsen 10048
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Kìm bấm chết 10'' KINGTONY 6011-10R01
Kìm bấm chết 254mm/10 inch chất liệu thép carbo ASAKI AK-8258
Kìm chết 10inch Asaki AK-8273
Kìm chết 10inch Asaki AK-8273
Kìm bấm chết 12 inch CENTURY TGCN-34099
Kìm bấm chết 9 inch KINGTONY 6011-10N
Kìm bấm chết 10 inch Crossman 94-550
Kìm bấm chết 254mm/10inch LICOTA APT-39002CPRO
Kìm bấm chết 10 inch Yeti YT-10
Kìm bấm chết mũi cong 10 inch SATA 71-103
Kìm chết 10 inch Asaki AK-8255
Kìm chết 10 inch Asaki AK-8255
Kìm chết 7 inch Asaki AK-8254
Kìm chết 7 inch Asaki AK-8254