Cờ lê răng Toptul DDAB1A36
(Mã đặt hàng: 9423)
Xem tất cả
525
sản phẩm của thương hiệu
Toptul
Ứng dụng:
nới lỏng và siết chặt bu lông, khóa ốc ở các vị trí nằm sâu bên trong.
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
DDAB1A36
Thương hiệu:
Toptul
Đơn vị tính:
Cái
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
-0.5Kg
Kích thước:
36mm
Mô tả chi tiết
Đang cập nhật nội dung
Tags:
Cờ lê răng Toptul DDAB1A36
co le rang toptul ddab1a36
ddab1a36
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Cờ lê răng toptul ddab1a36
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
279 sản phẩm
Mã đặt hàng:32573
Mỏ lết 10 ''
Giá: Liên hệ
Mỏ lết 10 ''
Giá: Liên hệ
Mỏ lết răng nhôm 18''
Mỏ lết răng nhôm 18''
Mỏ lết răng CROSSMAN 95-710, 10inch
Mỏ lết 8''
Mỏ lết 8''
MỎ LẾT 150 MM
MỎ LẾT 150 MM
Mỏ lết răng ASAKI AK-0635 18 inch